Hasken Sensor Smart Seagull yana sanye da abubuwan ci gaba waɗanda ke haɓaka amfanin sa. Kuna iya kunna fitilun cikin sauƙi, kunna yanayin firikwensin dare ko kunna yanayin firikwensin yini tare da taɓawa ɗaya kawai. Yanayin firikwensin dare yana tabbatar da hasken wuta yana kunna kawai lokacin da aka gano motsi a cikin dare, yayin da yanayin firikwensin yini yana ba da ci gaba da kunna hasken motsi ba tare da la'akari da lokacin rana ba. Bugu da ƙari, lokacin da ba a gano motsi ba, fitilu suna kashe ta atomatik bayan daƙiƙa 20, suna taimakawa wajen adana kuzari.
Sauƙaƙa canza yanayin yanayin launi tare da ɗan gajeren latsa, yana ba ku damar ƙirƙirar ingantaccen haske ga kowane yanayi. Bugu da ƙari, hasken yana ba da dimming mara motsi, yana ba ku cikakken iko akan matakan haske don ƙirƙirar yanayin yanayin ku.
Ko kuna buƙatar fitilun firikwensin motsi don kabad, kabad, matakala, ko kowane sarari na ciki, Seagull fitilun firikwensin firikwensin yana ba da ingantaccen, haske mai dacewa. Ƙirar sa mara igiyar igiya da zaɓuɓɓukan hawa iri iri sun sa ya zama ƙari mai amfani da salo ga kowane gida ko ofis. Yi bankwana da fumbling don masu sauya haske a cikin duhu kuma ku sami dacewa da ingancin fitilun firikwensin Seagull.
Kafin a ƙaddamar da kowane samfur, muna yin gwaje-gwaje daban-daban don tabbatar da cewa abokan ciniki sun sami samfuran inganci
Gwajin tsufa --(Muna yin gwajin tsufa 100% kafin shiryawa)
Gwajin juzu'i mai haske-- (Yi rikodin jimlar yawan haske na samfurin)
Gwajin juriya mai girma--(Fitilun mu suna aiki a yanayin zafi mai yawa)
Gwajin Spray Gishiri--(Duba juriya na lalata na abu ko rufin saman)
Gwajin hana ruwa-- (Quantify water resistance)
Gwajin lokacin fitarwa--(Yi gwada lokacin aiki na baturi)
Gwajin wutar lantarki--(Wasu samfuran sun dogara da tallan magnetic)
Shekarar da aka kafa: 2016, tare da shekaru 8 gwaninta
Manyan samfuranFitilar shigar da jikin ɗan adam, fitilun dare na ƙirƙira, fitilun majalisar, fitilun tebur na kariya, fitilun lasifikar Bluetooth, da sauransu.
Muna da samfuran samfuranmu da yawa akan siyarwa. Koyaushe maraba ku ziyarci ɗakin nuninmu.
Eshekara ce da muke zagaya duniya don halartar manyan nune-nune daban-daban. Za ku iya saduwa da mu a cikin kowane nunin gida da na waje,
Lda fatan haduwa da ku.